โรงเรียนศรีสุวิชยินดีต้อนรับ ท่านสุรพัศ์โยธิน บูรณานนท์ รองประธาน คณะทำงานบูรณาการขับเคลื่อนการเสริมสร้างความเข้มแข็งและส่งเสริมการมีส่วนร่วมของเยาวชนในการพัฒนาสังคมสุขภาวะเชิงพื้นที่ พัทยา - บางละมุง และคณะ ลงพื้นที่ศึกษาแลกเปลี่ยนและติดตามข้อมูลการดำเนินงานด้านการส่งเสริมสุขภาวะในสถานศึกษา ณ โรงเรียนศรีสุวิช ระยะที่ 1 ภายใต้อนุกรรมการบูรณาการ ขับเคลื่อนสุขภาวะเด็กและเยาวชนภาคตะวันออกในคณะกรรมการเขตสุขภาพเพื่อประชาชน
การส่งเสริมสุขภาวะในสถานศึกษา
What to know now! .. วัยรุ่นกี่โมง
23 ก.ค. 2024
BEST OF THE BEST
13 ก.ค. 2024
SVT Baby I’m Rockstar
11 ก.ค. 2024
ตารางสอบกลางภาค ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567
11 ก.ค. 2024
#SVT Proud to be PRIDE
21 มิ.ย. 2024