โรงเรียนศรีสุวิชรู้สึกยินดีและเป็นเกียรติอย่างยิ่งที่ได้ต้อนรับ ท่านผู้อำนวยการ ลลิดา ธรรมบุตร ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผล และคุณชลภัทร วงค์ดนตรี ศึกษานิเทศชำนาญการ เข้านิเทศ ติดตาม และให้คำแนะนำเกี่ยวกับหลักสูตร การประกันคุณภาพการศึกษาซึ่งทำให้ทางโรงเรียนได้รับความเข้าใจและนำไปปฏิบัติได้อย่างถูกต้องเหมาะสมจึงขอขอบคุณมาณโอกาสนี้
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้อำนวยการ ลลิดา ธรรมบุตร
What to know now! .. วัยรุ่นกี่โมง
23 ก.ค. 2024
BEST OF THE BEST
13 ก.ค. 2024
SVT Baby I’m Rockstar
11 ก.ค. 2024
ตารางสอบกลางภาค ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567
11 ก.ค. 2024
#SVT Proud to be PRIDE
21 มิ.ย. 2024